70 ตอบกลับ

5 เมษา​ นน. น้องซาวด์ครั้งล่าสุด​ตอน 36+6 3200g ตอนนี้​ 37+3w​ มีเจ็บเตือนบ้าง​ แต่ก็ยังเงียบอยู่​ ถ้าเลยกำหนดคลอด​ หมอนัดแอดมิทวันที่​ 9​เมษา​ แล้วก็จะทำการคลอดวันที่​ 10 แม่บ้านนี้อยากคลอดธรรมชาติมาก​ หวังว่าคงจะได้คลอดแบบธรรมชาติสมใจ​ เป็นกำลังใจให้แม่ๆกำหนดคลอดเดือนเมษาและแม่ๆทุกคนที่กำลังตั้งท้องด้วยนะค่ะ:)​

VIP Member

เหมือนกันเรยค่ะกำหนดคลอด 21เมษา หมอนัดผ่า8เมษาเพราะเคยมีประวัติผ่าคลอดมาก่อน ตอนแม่ได้34วีคน้ำหนักน้องเท่าไหร่ค่ะ

แม่บ้านนี้ ซาวด์ ดู นน น้อง ล่าสุด ตอน 36wค่ะ นน น้อง 3100 กรัมค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด19เมษา ตอนนี้35+4 เริ่มจะไม่ไหวแล้ววันนี้หมอนัดจะขอผ่าก่อนไม่รู้หมอจะผ่าให้มั้ย

สู้ๆ นะคะ แม่✌✌

ทำไมแม่ได้ผ่าคลอดค่ะ บ้านนี้น้องไม่กลับหัวกำหนดคลอด11เมษาแอบกังวลจะได้ผ่าคลอดรึป่าว😂

คนแรกผ่าคนที่2ก้อผ่าค่ะแม่

วันเดียวกันค่ะท้องแรกแต่น้ำหนักลูก3600 หมอให้รอดูอีกทีตอน38wถ้าน้ำหนักลูก4000ก้นีดวันผ่าคะ

จ้าา😊💟

บ้านนี้กำหนดคลอด 13 เมษา จ้า นัดผ่า 2 เมษา น้องหนักเท่าไรไม่รู้ ยังไม่ได้ซาวด์จ้า

อีกอึดใจเดียวค่ะแม่สู้ๆค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด5เม.ย.ค่ะ หมอนัดผ่าคลอด22มี.ค.นี้ค่ะ ตอนนี้37w4d หนัก3500gแล้วค่ะ

บ้านนี้ ซาวด์ ดู นน น้อง ตอน 36wได้ 3100 กรัมค่ะ

บ้่าน​นี้​กำหนด​7​ เม.ย.63​ แต่ไม่รู้​จะคลอดก่อนมั้ย อยากเจอหน้าแล้วววว

ทำไมหมอถึงนัดผ่าก่อนละคะ เรากำหนดคลอด เมษาเหมือนกันค่ะ 28 เมษา

ท้องแรกผ่าท้อง2ก้อผ่าค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กำหนด21เมษา ไม่รู้จะได้คลอดธรรมชาติแบบที่หวังมั้ย😂

ขอให้ คลอด น้อง ง่ายๆ นะคะ แม่😍