191 ตอบกลับ

บ้านนี้ทำงานอยู่คะ ขับเองตลอด ตอนนี้ 33 วีคแล้ว

ขับเองจร้า มอไซก็ขับเอง จนตอนนี้38+2ก็ยังขับเอง

บ้านนี้ 35 w ยังขับ ปกติเลยจ้า ทั้งรถยนต์และมอไซ

ตอนนี้​ 36w. ก็ยังทั้งขับทั้งขี่​ปกติทุกวันค่ะ

บ้านนี้32วีคแล้วค่ะยังขับรถยนต์ไปทำงานยุเลย

บ้านนี้ขับตลอดคะ ต้องรับส่งลูกไปโรงเรียนคะ

บ้านนี้ขับรถยนต์ไปทำงานเองทุกวัน จนคลอดค่ะ

ขับเองตลอดค่ะ จนตอนนี้25wก็ขับเองอยุ่เลยยยย

บ้านนี้คุณพ่อห้ามขับตั้งแต่3-4เดือนแล้วค่ะ

36+3 ยังขับไปทำงานเองทุกวันค่ะ คาดว่ายันคลอด