191 ตอบกลับ

ขับมอไซทุกวันค่ะรับส่งลูกไปเรียน ตอนนี้ท้อง4เดือนค่ะ

ขับไปจนกว่าจะไม่ไหวค่ะ ตอนนี้เรา20 สัปดาห์ก็ขับเองค่ะ

38w ยังขี่อยู่เลยค่ะแต่ขี่นานไปไกลไม่ค่อยได้ ปวดท้อง🤣

อิก8วันจะครบกำหนดคลอด ยังขี่มอเตอร์ไซค์ปกติอยู่จ้ะ

19ทั้งขี่ทั้งซ้อน ของใช้จำเป็น จะเดินไปคงเป็นลมก่อน

ขับยันจะคลอดค่ะแต่ต้องระวังเรื่องอุบัติเหตุรถค่ะ

ขับเองมาตลอด จนตอนนี้ท้อง 8 เดือน ก็ยังขับรถเองค่ะ

35+6 ยังขับไปตลาดไปนู่นไปนีอยู่เลยค่ะ ขับเองตลอดค่ะ

ทุกวันค่ะ ตั้งแต่ตั้งครรภ์แรกๆจนถึงปัจจุบัน32+4ค่ะ

38+1 วีค ยังขับรถทุกวันค่ะ ไปรับส่งลูกคนโตร.ร. ไปตลาด