14 ตอบกลับ

33+5d เป็นจ้า ปวดข้อนิ้วมือ ปวดตามข้อกะดูก นอนไม่หลับลูกทีบแรงคับ ดิ้นทีเหมือนกำลังจะออกมาเสี่ยวปาปๆเลย😂

ดิ้นทีแม่หายใจไม่ออกเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้32w เจ็บๆข้างลำตัวแต่จะเป็นเฉพาะตอนนอนตะแคงด้านขวา พอตะแคงซ้ายไม่เจ็บเลย

34wเจ็บซี่โครงมากค่ะ เวลาน้องโก่งตัวขึ้นมาโดน เริ่มดิ้นน้อยลงส่วนมากโก่งตัวจนท้องแข็งค่ะ

34w6dเป็นเหมือนกันค่ะเริ่มก้มหรืองอตัวไม่ได้แล้วค่ะเหมือนอะไรทิ่มซี่โครง

ปวดเหมือนกันค่ะแต่ปวดตรงก้นกบจะพลิกแค่ล่ะทีน้ำตาเล็ดออกมาเลยปวดมาก

33+3 วีค เป็นเหมือนกันคะ จะพลิกตัวแต่ละที แทบร้อง

เป็นค่ะใต้ราวนมซ้ายเจ็บจี๊ดๆเหมือนกระดูกทิ่ม

ใช่เลยค่ะบ้านนี้เจ็บข้างขวา

ปวดใต้ราวนมเหมือนกันนอนตะแคงซ้ายทีปวดมาก

ปกติค่ะ น้องตัวใหญ่ขึ้นพื้นที่แคบลง

เป็นเหมือนกันเลยค่ะเจ็บมากเลยค่ะ