105 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้กำหมด31 พ.ค.ค่ะ หมอบอกน่าจะได้ลูกสาว แน่ไม่100%เพราะไปซาวด์ทีไรลูกหนีบเพศบังหมอตลอดเลย อิแม่อยากรู้ใจจิขาด😆

บ้านนี้25พฤษาคมค่ะยังไม่ทราบเพศเลยค่ะแต่ผู้ใหญ่มีแต่ว่าเป็นผู้ชายค่ะ

พ. ค. ปี 63. รึเปล่าค่ะแม่แม่ ถ้าปี 62ก็ผ่านมาแล้ว. เห็นคอมเม้นมีแต่62. 😊😊

โพสนี้ 10เดือนก่อนแล้วค่ะ เห็นที่แม่เจ้าของโพสมาตอบคอมเม้น อะค่ะ

กำหนดคลอด28 พ.ค..บ้านยังไม่ทราบคะ..รอตรวจวันที่ 25 ธ.ค นี้จ้าา

23พ.ค. 3เดือนบอกชาย 4เดือนบอกชาย พอ5เดือนลูกสาว90% รอลุ้นต่อไปจ้า

เราคลอด13พ.ค. ค่ะ แต่มีแววว่าจะได้ลูกชายเหมือนเดิมค่ะ

21พ.ค.ค่ะหมอบอกผู้ชายค่ะแต่ไม่ฟันธงนะต้องรอลุ้นค่ะ

15 พ.ค. ทันเข้า โรงเรียนพอดี ยังไม่รู้เพศค่ะ รอ 20 week ค่ะ

VIP Member

กำหนดคลอด 23 พ.ค. ค่า แต่ยังไม่ทราบเพศค่ะ

13 พฤษภาคม ลูกสาวค่ะ ตอนนี้ 4 เดือนครึ่งแล้ว