94 ตอบกลับ

20wค่ะไม่มีความแอบเลยถ่างให้ดูเต็มที่❤️❤️

บ้านนี้รู้ตอน15w5dค่ะ น้องอ้าขาโชว์หมอเลย

นี่5เดือนหมอยังบอกไม่แน่ใจน่าจะผู้ชาย70%

แอบลุ้นอยู่ค่ะ

VIP Member

เราทราบตอน5เดือนเกือบ6เดือนค่ะ #ผู้ชาย

ห้าเดือนค่ะ ซาวน์ดูเห็นเพศชัดเจนเลย

ไปซาวด์มาวันก่อน 14 w ก็ไม่เห็นค่ะ

VIP Member

ของเราซาวตอน5เดือนเห็นชัดเจนมากค่ะ

VIP Member

ยังไม่ได้ไปอัลตราซาวด์เลยค่ะ😂

ไม่จริงคะ เอาซัก5เดือนซาว์ดชัวร์ๆ

ผู้ชายรู้ตั้งแต่ 15 สัปดาห์ค่ะ ชัดมาก

11 สัปดาห์เห็นเป็นเหมือนไข่น้องค่ะ แต่คุณหมอสัณฐานว่าเป็นผู้หญิง เพราะดูเป็นจีบๆ คุณแม่ยังเคยเอารูปมาโพสต์ถามในแอ๊ปนี้เลยค่ะ ว่าไข่หรือจีบกันแน่ พอ 15 สัปดาห์ซาวด์อีกที ชัดมากเลยค่ะ