94 ตอบกลับ

บ้านนี้หน้าใสขึ้นไม่ค่อยแพ้ท้องชอบแต่งตัวกว่าเดิมเพราะไม่อยากโทรมใครๆก็ทักว่าได้ผู้หญิงแน่นอนหมอดูเอยเสี่ยงเซียมซีเอยก็ได้แต่ผู้หญิงสุดท้ายหมอนัดตอน19+5 ตรวจเจอได้ผู้ชายจ้า

เราก็ไม่แพ้ค่ะ สองท้องเลย คนแรกได้ผู้หญิง

บ้านนี้ตอน17วีคค่ะ ซาวครั้งแรกก็เห็นเลย เราภาวะนามาตลอดว่าถ้าถึงวันซาวแล้วอย่าหนีบไว้นะลูก แต่พอถึงวันซาวจริงๆ หมอบอกชายชัวร์ ตรงที่หมอชี้ให้ดูอ่ะค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ

3เดือนน้องยังเล็กอยู่เลยค่ะ ของเราซาวล่าสุด 3เดือนหมอบอกอาจได้ชาย แต่ยันไม่ยืนยันเพราะอาจจะจะเป็นสายรกก้อได้รอดูต่อไป รอตรวจเลือดหาดาวค่ะ ทราบเพศเลย

เราอายุ28เลยไม่ได้ตรวจจ้า รอลุ้นตอนซาวเอา

บ้านนี้หมอนัด8ตุลานี้ซาว แอบลุ้นจะเห็นเพศน้องไหมตอนนี้ได้20wค่ะ ท้อง2ละค่ะ ท้องแรกไม่รุ้เพศน้องเลยยันคลอดรอรุ้นเอา555ซาวครั้งเดียวด้วยท้องแรก

ขอบคุนจ้า อยากได้หญิงจ้า แต่ออกมาจะชายรึหญิงก็รักจ้า

ถ้าลุ้นจากอัลตร้าซาวน์ นี่ต้องลุ้นว่าน้องจะอยู่ท่าไหนด้วยค่ะ บางทีน้องหนีบไว้ กว่าแม่จะรู้เพศเล่นเอาหลายรอบเลยจ้า

ไม่เสมอไปนะคะ บางทีรู้เร็วก็เป็นเพศหญิงได้จ้า อยู่ที่ท่าของน้องตอนซาวด์ด้วยจ้า ขอให้สมหวังนะคะ 🥰

13w หมอถามอยากได้ผู้หญิงรึชาย เหมือนมีโด่ๆนะครับคุณแม่ แต่สายรกพาดเลยยังต้องรอลุ้นเดือนหน้านะ😄😄

บ้านนี้ไปซาวมาตอน7เดือนเลยค่ะ อยากเอาชัวๆครั้งเดียวไปเลยเพราะเสียเงินซาวจ้า ได้ผู้ชายค่ะ

3เดือนเพศยังไม่ชัดเจนค่ะส่วนมากหลัง4เดือนแต่ส่วนมากเพื่อความชัวร์หมอซาว์ดเพศตอน18-20วีคค่ะ

บ้านนี้ รู้เพศ ตอน 19+1วีค ส่วนในภาพนี้ หมอนัดเมื่อวาน ครบ23วีค พอดี ค่ะ จู๋โผล่ชัดมาก 😊😊 😂😂😊😊

ยินดีด้วยค่ะ