172 ตอบกลับ

บ้านนี้พ่อเขาอยากได้ผญ.​ แม่เองก็อยากได้ผญ.​ รอลุ้นวันที่21ค่ะ​ รอบก่อนหันตูดให้ลุงหมอดู​ 😅

กำหนดคลอด 14 พ.ค.66 ค่ะ รู้เพศตั้งแต่ 16 weeks เพราะไปพบคุณหมอเมื่อไรก็อ้าขาโชว์ช้างน้อยตลอดเลยค่ะ

ลูกชายค่าา ไปตรวจนิฟตี้มาเลยทราบเร็ว แต่ครั้งล่าสุดที่ไปซาวนด์ก็เห็นเพศลูกแล้วค่ะ 🥰🥰

พึ่งทราบเพศเมื่อวานจากผลน้ำคร่ำค่ะ แม่กับพ่ออยากได้ผู้ชายค่ะ แต่ผลออกมาได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ พ่อดีใจมาก แต่แม่อยากได้ลูกชาย แต่ไม่รู้ว่าจู๋จะโผล่มาหารือป่าว

ผช ค้าบบ กำหนดคลอด19/5/23 หมอว่าเห็นเพศไวตั้งแต่ 15 5w เลยงับ จู๋โผล่มาก่อนเพื่อนเลย👶🏻💖

กำหนด19พค.เหมือนกันเลยค่ะแม่

บ้านนี้เห็นตั้งแต่12วีคเห็นจู๋🤣 อาทิตย์ก่อนไปซาวด์15+5 จู๋ใหญ่กว่าเดิมชัดมากทค่ะ🤣

บ้านนี้รู้ตอน 17 วีค น้องผช.ค่ะสมใจพ่อ แต่แม่แอบนอยๆๆเพราะอยากได้ผญ. แต่ก็ดีใจค่ะ

ของเราซาวด์ตอน 15 w จู๋โผล่เลยค่ะตอนนี้ผมได้ 35+4 w แล้วครับใกล้ได้ออกมาลืมตาดูโลกแล้ว

บ้านนี้ คุณหมอหน้าจะได้ลูกสาวค่ะแต่อย่าพึ่งเชื่อหมอนะ😁คุณพ่ออยากได้ลูกสาวค่ะ