สอบถามแม่ๆท้องแบบนี้ หญิง รึ ชาย คะ หมอซาวด์ได้ผู้หญิงแต่มีคนทักว่าได้ผู้ชายรอลุ้นอยู่ค่ะ

31 week 3 วัน

สอบถามแม่ๆท้องแบบนี้ หญิง รึ ชาย คะ
หมอซาวด์ได้ผู้หญิงแต่มีคนทักว่าได้ผู้ชายรอลุ้นอยู่ค่ะ
17 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เราก็ท้องลูกคนแรกแบบนี้ละค่ะ หมอซาวด์ว่าได้ผู้หญิง ยังคลอดค่ะ แต่พอคลอดออกมา ได้ผู้ชายค่ะ

VIP Member

เชื่อหมอค่ะ คนทักแค่เดาค่ะ บ้านนี้คนทักได้ผญ. เจาะเลือดกับซาวด์มาได้ผช.

บ้านนี้มีแต่คนว่าเป็น ผญ ไปซาวด์ ได้ ผช จร้า กระเจี๊ยวโผล่ชัดเจน 55555

เหมือนกันค่ะ. รอลุ้นอยู่. หมอ2ท่านว่าเป็นเพศ. ญ. แต่ไม่รุ้จะจริงไหม.

บ้านนี้ท้องแบบแม่เลยค่ะ ได้ลูกชาย

บ้านนี้ได้ผู้ชายค่ะ 31วีค5วันแล้ว 🥰

Post reply image

เหมือนท้องผู้ชายเลยค่ะ☺️

แม่ก็ว่าลูกสาวค่ะ

เชื่อหมอค่ะ ญ ค่า

น่าจะผู้หญิงค่ะ