61 ตอบกลับ

ตราหมีรองดูตอนน้องยังไม่ถึง2เดือนน้องกินอยู่นะคะ พอได้2เดือนนมไรก็ไม่กินยกเว้นนมแม่อย่างเดียวเลย

ตราหมีคะตอนนี้น้องได้3เดือน1วันละคะ ทานแล้วท้องไม่อืดขับถ่ายดีคะกินตั้วตั้งแต่น้อง1เดือนคะแม่

ฝึกให้ลูกทานเอนฟาแลคA+ตั้งแต่2เดือน น้องจ้ำม่ำ ขับถ่ายง่าย พัฒนาการไว

กิน​ไฮคิว​เพราะ​น้อง​กิน​ได้ แต่​กิน​แล้ว​ก็​ไม่ได้​อ้วน​อะไร​😆

เอนฟาแลคสมาร์ทค่ะ ช่วยเรื่องขับถ่ายได้ดีมากๆ เรียนรู้ไวมาก

ไฮคิวจร่า น้อง4เดือนหนัก 8โลกว่าจร่า ถ่ายดีทุกวัน

ดูแลคคัฟ กินแล้วไม่ท้องอืดถ่ายได้ดี☺️☺️☺️

นมแม่ เสริมด้วย ดูแลค ค่ะ 1 เดือน 20 วัน 6 กิโล😅😅😅

s26 2 เดือน 20 วัน หนัก 6โล แล้วค่ะ จากน้ำหนักแรกเกิด 3125

1.6 ขวบค่ะ 15 กิโล ดื่มนมแพะ DG น้องไม่เคยป่วยเลยค่ะ