6 ตอบกลับ

Super Mum

เก่งจัง จ้ำม่ำเชียว แล้วดูท่าทางสนใจกระป๋องแป้งมากเลย 😆 การคลานแต่ละคนต่างกันไปค่ะแม่ ถ้าน้องนั่งได้แล้ว ค่อยๆ ฝึกคลาน ช่วยจัดท่าทางให้น้อง หรือทำให้น้องดู คลานไปพร้อมกับน้องได้เลยค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำจ้าาาแม่

แป้งดีนี่แบบในรูปเหมาะกับน้อง1ขวบขึ้นไปแนะนำให้ใช้แบบกลิ่นซากุระนะคะ

ขอบคุณจ้าแม่ตอนนี้เปลี่ยนมาไช้เบบี้มายสีชมพูแทนจ้ะ

น้องน่าฟัดจัง หลานที่บ้าน 6 เดือนแล้ว ยังนั่งไม่แข็งเลยค่ะ

น่าจะประมาณนี้แหละคะ..บวกลบนิดหน่อยตามพัฒนาการของแต่ละคน

VIP Member

จิ้มลิ้มจังค่ะ เห็นข้างหลังยังน่าฟัด

มาจัดการเลยค่ะแม่5555

จ้ำม่ำจริงๆ😁😁

ขอบคุณจ้าาแม่ 😍