122 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดผ่า10 ตุลา คลอดก่อนกำหนด เมื่อ23 กันยาที่ผ่านมา มีมูกปนเลือดออกไปถึงโรงบาลปากมดลูกเปิด2.8 เซนได้ผ่าฉุกเฉิน แม่เลยได้ผ่าแบบงงๆ คลอด36+1 น้องได้ 2910 กรัม

36วีคแม่ท้องใหญ่ไหมคะ บ้านนี้ท้องเล็กๆกังวลกลัวลูกตัวเล็กด้วยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้6ตุลา พึ่งทราบเพศวันที่9ที่ผ่านมาป้าหมอบอกคุณแม่ได้ลูกชายนะค่ะ หลังจากที่ซาวด์จนแม่กับหมอท้อเขาพึ่งให้ความร่วมมือในรอบล่าสุดค่ะ

บ้านนี้กำหนด 26 ตุลาค่ะ เพศชายลุ้นมาตั้งนานนึกว่าจะได้หญิง เพราะคนแรกชายแล้ว แต่จะเพศไหนก็ตั้งหน้าตั้งตารอเหมือนเดิมค่ะ ลุ้นมาก🥰

บ้านนี้28ตุลาค่ะ หมอนัดซาวด์วันที่7มิ.ย จะเป็นเพศหญิงหรือชายก็ได้ค่ะ แอบลุ้นเหมือนกันอยากให้ถึงไว้อยากรู้เพศน้องแล้ว

29 ตุลาเพศชายค่ะ ซาวด์เพศ 2 ครั้งก็ ผช 2 ครั้งค่ะ เราฝากคลีนิค ค่ะ พึ่งย้ายมาฝาก รพ ตอน 34 วีค ไม่ซาวด์ให้เลยค่ะ

กำหนดคลอด15ตุลาคมจ้า เพศหญิงจ้า ท้อง2จ้า ตอนนี้37วีคพอดีจ้าหมอนัดอีกทีวันพุธ​ที่จะถึงจ้านัดทุกอาทิตย์​เลยจ้า

บ้านนี้38+3 กำหนด5ตุลา ฝากคลีนิครู้เพศตั้งแต่15w หมอบอกผู้หญิง หมอคอนเฟิร์มเพศอีกรอบตอน26w ก้อ ผู้หญิง

บ้านนี้23 ตุลาค่า ยังไม่รู้เพศ หมอนัดพุธหน้า รอลุ้นค่ะจะได้รู้เพศมั้ย กลัวน้องจะเขินอาย🤣

ได้เพศอะไรคะแม่ บ้านนี้ได้ลูกสาว🥹

บ้านนี้กำหนดคลอด 26 ตุลาค่ะ ยังไม่ทราบเพศค่ะ อายุครรภ์ตอนนี้ 35 W 3D ค่ะ รอลุ้นตลอดคลอดทีเดียวเรยค่ะ

กำหนด 24 ตุลาค่ะ แต่ยังไม่รู้เพศเหมือนกัน หมอนัด 15 ที่จะถึงนี้ค่ะ น่าจะรู้😅 รอลุ้นเหมือนกันค่ะ