ตั้งครรภ์

แม่คนไหน กินนมตัวนี้บ้าง

ตั้งครรภ์
31 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

กินได้ค่ะไม่มีปัญหา แค่น้ำตาลเยอะมากควรกินแบบรสไม่หวานหรือน้ำตาลน้อยแทน

VIP Member

กินค่ะ แต่ค่อนข้างหวาน ซื้อกินตอนหิวจิงๆ ส่วนมากกินน้ำเต้าหู้หวานน้อยค่ะ

VIP Member

กินคะ สลับกันไปทั้งนมวัว นมถั่วเหลืองคะ ป้องกันลูกแพ้อย่างใดอย่างหนึ่ง

VIP Member

น้ำตาลเยอะไปค่ะ 17กรัมเลย แนะนำดีน่างาดำกล่องสีฟ้า น้ำตาลน้อยค่ะ

28 w กินเกือบทุกวันค่ะ กลมกล่อมไม่หวานเว่อร์เหมือนแลคตาซอย

Post reply image

กินเฉพาะเวลาหิวนมรสนี้ค่ะเพราะแถวบ้านไม่ค่อยเอามาขาย

ตอนท้องชอบดื่มค้ะ น้องคลอดมาผมยาวเเละผ ิวดีด้วยนะ

VIP Member

บ้านนี้กินของดีน่าค่ะ แต่ก็มีประโยชน์เหมือนกัน

VIP Member

ตอนท้องบ้านนี้ก็กินตัวนี้กับดีน่างาดำค่ะ

VIP Member

กินค่ะอร่อย ไม่หวานมาก กินแล้วไม่คลื่นใส้