53 ตอบกลับ

บ้านนี้​ 18​ วีคยังเงียบอยู่เลยค่ะ​ อิแม่แอบน้อยใจ​ เวลาหมอซาวด์​นี่ดิ้นจัง​ ดิ้นจนหมอบอก​ น้องดิ้นเก่งจังแม่​ แต่ไม่ยอมดิ้นให้แม่​รู้​สึกสักที

เหมือนกันเลยค่ะแม่ ตอนซาวดิ้นให้เห็นแต่ไม่ซาวดิ้นไม่ให้แม่รู้สึกเลยนอยๆ 😂

แม่บ้านนี้ค่ะ เป็นท้อง2นะคะ พอเริ่มเข้า เดือนที่4 น้องก็ถีบตุ๊บใหญ่เลยค่ะ ที่รู้เพราะเรามีประสบการณ์จากคนแรกอ่ะค่ะ

VIP Member

ช่วง 4 เดือนรู้สึกเริ่มตอดนิดๆไม่ถึงกับแรงมาก แต่พอเข้าเดือนที่ 5 จะรู้สึกว่าลูกเริ่มดิ้น

บ้านนี้รู้สึกตั้งแต่4 เดือนค่ะ แต่พอเข้า5เดือนเริ่มดิ้นบ่อยขึ้น

บ้านนี้เริ่มตอนตั้งแต่ 18w ตอนนี้ 20w ตอดบ่อย ดิ้นแรงขึ้นเรื่อยๆจ้า

VIP Member

บ้านนี้ 14-15 วีคก็ตอดแล้วจ้า ตอนนี้ 31วีคดิ้นแรงมากจนแม่สะดุ้ง

บ้านนี้16วีค ท้องสอวจ้า..เงียบกริบหรือเพราะแม่อ้วนมั้ง555

5 เดือนเริ่มบ่อย แต่จะดิ้นฉพาะช่วงเย็นๆ ค่ำๆ บ่อย

ท้องสองตอด12วีค ดิ้น16วีค ตอนนี้20+4วีค ดิ้นแรงมากค่ะ

บ้านนี้13wก็​ตอดแล้วค่ะ ตอนนี้26w6d ดิ้นเก่งมากค่ะ