47 ตอบกลับ

แต่ก่อนใส่กางเกงตามตลาดนัด แต่พอมาท้องลองมาใส่กางเกงในไร้ขอบซาบิน่า คือดีมาก ใส่สบาย ไม่รัด ขนาดตัวแม่ใหญ่ขึ้น กางเกงก็จะยืดตามตัว เนื้อผ้ายืดหยุ่นสูงมาก เนื้อผ้าละเอียด ใส่สบายไม่คัน แพงหน่อยแต่คุ้มค่ามากค่ะ

ใส่กางเกงในไร้ขอบค่ะ เพราะมันจะได้ไม่เจ็บตรงขาหนีบเราค่ะ เพราะถ้ามีขอบขอบมันแข็งส่วนตัวนี่เลยไม่ชอบค่ะ ใส่ไม่มีขอบสบายกว่าค่ะซื้อตามตลาดทั่วไป2ตัว100ไรงี้ใส่สบายค่ะ

VIP Member

แบบนี้คะใส่สะบายไม่เข้าง่ามขา​ ง่ามขาไม่เป็นรอยดำจากการเสียดสีของกางเกงในด้วยคะ

กางเกงในไร้​ขอบ​ ไม่แน่ใจว่ายี่ห้อ​อะไรค่ะ​ แต่ใส่ดีมากกกกกสั่งในชอปปี้😊

Super Mum

ยี่ห้อทั่วไปค่ะ แต่เน้นผ้าตอตต้อน ใส่สบาย ไม่ได้ใช้แบบเฉพาะแม่ท้อง

VIP Member

ใส่ทั้งตลาดนัดและยี่ห้อแพง ปะปนกันไป มีตั้ฃแต่ตัวละ 20 ถึงเป็นพัน 5555555

ใส่สบายยยมากคะ คลอดแล้วก็ยังใส่ได้ เพราะน้ำหนักยังไม่ลดเลยคะ😅😅😅

ใช้เหมือนกันเลยค่ะ

VIP Member

กางเกงในธรรมดานี่แหละค่ะของซาบีน่า แต่เลือกตัวใหญ่ๆ เอวสูงหน่อย

วาโก้ค่ะพยุงท้องได้ดีมากๆๆค่ะราคาสองร้อยกว่าบาทค่ะ

จำไม่ได้​ สั่งในshopee ใส่ดีมากพยุงครรภ์​ด้วยไม่รัดท้อง