29 ตอบกลับ

VIP Member

กินผักใบเขียวเยอะๆค่ะ กินผลไม้ที่ช่วยเรื่องขับถ่าย ทางนี้กินมะละกอสุกทีไร ถ่ายคล่องทุกครั้งเลยค่ะ

Super Mum

ดื่มน้ำเปล่าเยอะๆ ค่ะ เน้นกินผลไม้ที่มีกากใยช่วยในการขับถ่ายค่ะ บ้านนี้กินส้ม กล้วย แก้วมังกรค่ะ

ทดสอบมาแล้วคะ แม่ๆ มะระกอช่วยได้ ดีจริงๆ .😂 อีแม่ สบายท้องมากกกกกก

โยเกิร์ต มะละกอ ส้ม ผักค่ะ กากใยเยอะยิ่งดีค่ะ แรกๆเป็นเหมือนกัน

ขอบคุณค่ะแม่.🙏🏻

บ้านนี้ก็เป็นจ้าาา​ แต่บ้านนี้จะกินนมเปรี้ยว​ตอนเช้าา😂😂😂

ลองกินลูกพรุน กับพวกมะขามจี้ดจ้าดนะคะ เช้ามาระบายดีเลยค่ะ

กินมะละกอ กล้วยน้ำว้า ช่วยให้ท้องไม่ผูกถ่ายทุกวันเลยค่ะ

เค้าผูกเพราะกล้วยน้ำว้า กินไป2ลูกเอง😭

กินผลไม้เยอะๆค่ะ บ้านนี้กินกล้วย ถ่ายง่ายค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ดื่มน้ำเยอะๆ ทานโยเกิร์ต ช่วยได้ค่ะ

ดื่มน้ำเยอะๆค่ะกินผลไม้​เยอะๆ​ ช่วยได้