29 ตอบกลับ

เราแพ้แค่เดือนแรก แบบเหนื่อยมากกินอะไรไม่ได้เลย สุ้ๆๆนะคะ เป็นกำลังให้ค่ะ

บ้านนี้โชคดีค่ะ ไม่แพ้ค่ะปกติทุกอย่างจะมีเพลียๆบ้างแต่ก็น้อยค่ะ

บ้านนี้4เดือนยังเเพ้อยู่ค่า กินอะไรไปไม่ถูกปากสะที่ #ท้องเเรก

TapFluencer

เราแพ้ท้องประมาณ 4 เดือน น้ำหนักลดลงไปประมาณ 10 กิโลกรัมค่ะ

แพ้หนักมากเหมือนกันค่ะ อ้วกทุกอย่างที่กิน 6 weeks

บ้านนี้ 4เดือนเลยค่ะ มาดีขึ้นตอนเข้าเดือนที่5

้ของเรา3เดือนลง11กิโลค่ะนอนร.พให้น้ำเกลือเลย

แพ้ 4 เกือบ 5 เดือนเลยค่ะ น้ำหนักลง 5-6 โล 🤣

บ้านนี้7เดือนแล้วยังแพ้ยุเลยค่ะ😁

แพ้3เดือนน้ำหนักลงไป8กิโลเลยค่ะ