13 ตอบกลับ

หาหมอดีกว่านะคะ ของเราท้องแรกมีสีน้ำตาลออกนิดๆ คิดว่าไม่มีไร (กำลังเดินทางด้วย) พอถึงที่หมายปุ๊บ ปวดท้องมากแบบเดินไม่ได้เลย ลองเข้าห้องน้ำดูสรุปเลือดเต็มแผ่นอนามัยแล้ว แฟนต้องรีบพาไป รพ. หมอซาวด์ดูน้องก็ไม่อยู่แล้วค่ะ

รีบหาหมอค่ะ ของเราก็7วีค ค่ะตอนแรกสีดำ3วันต่อมาทีแดงแล้วแท้งเลยค่ะ เพิ่งแท้งวันนี้ค่ะ รีบเลยนะค่ะ

TapFluencer

ทางที่ดีหาหมอเลยค่ะ เค้าเคยเป็นรีบไปหาหมอ แต่ของเค้าโชคดีไม่ได้เป็นอะไรค่ะ

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ คุณแม่รีบหาหมอด่วนเลยค่ะ

เราพึ่งออกจากโรงบาลมาค่ะ เป็นแบบนี้เลย แท้งคุกคามค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะพรุ่งนี้เช้าจะรีบไปหาหมอเลยค่ะ

ไม่ต้องรอเช้าค่ะไปโรงบาลได้เลยค่ะเรารอเหมือนกันพอดึกออกเยอะ ปวดท้องมาก เช้ามาน้องหลุดเลยค่ะ

รีบหาหมอเลยนะคะ ไปที่แผนกฉุกเฉินเลยค่ะตัวเอง

5เดือน มีเลือดออกหมอไม่ให้เดินเลยค่ะ กลัวแท้ง

VIP Member

รีบไปหาหมอเลยค่ะ ไม่ต้องรอเช้า

หาหมอค่ะ ไม่ควรมีเลือดออก