35 ตอบกลับ

บ้านนี้จะ7เดือนเเล้วยังไม่ถึง50เลยค่ะ กัวลูกน้ำหนักด้วย

สุ้ๆนะคะพี่พยายามกินเยอะๆนะคะ ลูกเราจะได้มีน้ำหนักและออกมาเเข้งเเรงนะคะ🤟🏻🤟🏻

6 เดือน ขึ้น 2 กิโลค่ะ แต่น้ำหนักก่อนตั้งครรภ์เยอะอยู่แล้ว

บ้านนี้ก็ขึ้นมา6กิโลเหมือนกันท้องเหมือนคน3เดือนเลยค่ะ

6เดือนครึ่งขึ้น 2โล ลูกน้ำหนักเกินไปอาทิตย์นึง

หกเดือน 6กิโลเหมือนกันค่ะแต่ กำลังจะ7กิโลแล้วค่ะ

กินได้ ไม่แพ้ ขึ้นต้อเดือนไม่เยอะ ปกติคะ

อยากน้ำหนักขึ้นบ้าง ตอนนี้25w4d ก่อนท้อง72 ตอนนี้69

แพ้ท้องลดไป8โลพอหายแพ้ขึ้นมา6โล 🫠6เดือนค่ะ

ทางนี้6เดือนขึ้น10โลเเล้วค่ะ 6โลถือว่าน้อยมาก

บ้านนี้ขึ้นมา12โลแล้วค่ะ ล่าสุดหมอบ่นแล้ว🤣