43 ตอบกลับ

สอบถามแม่ๆๆหน่อยค่ะเมื่อวันอังคารไปซาวด์น้องนอนท่านี้คุณหมอบอกไม่มีจู๋เดือนหน้ากลัวมีจู๋โผล่มามีแม่ๆๆบ้านไหนน้องนอนท่านี้แล้วน้องเป็นผู้หญิงบ้างคะตอนนี้ 20week ปล.ใจคุณแม่อยากได้ผู้หญิงค่ะกลัวผิดหวัง

บ้านนี้ลูกสาวชัดมากค่ะ คลอดออกมาได้ลุกสาวจริงค่ะ

ผู้ชายค่ะ ชัดกว่าของเราอีก 😁 ขอเราดูไม่ออก แต่เราก็ว่าผู้ชาย ตอนนี่ออกมาแล้ว ก็เป็นผู้ชายค่ะ

หมอว่าผู้หญิงเหมือนกันค่ะมีสิทธิเป็นผู้ชายไหมค่ะ ใจอยากได้ผู้หญิงตามที่หมอว่าค่ะ

แม่ๆช่วยดูให้หน่อยค่ะ ญหรือช หมอ บอกเห็นเพศไม่ชัดค่ะ (ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ🥰)

ชัดแจ๋วเหมือนบ้านนี้เลยค่ะ หมอเลื่อนลงมาส่ะไม่ต้องลุ้นเลย

ท่าคือแบบหงายโชว์555

บ้านนี้20วีค หมอบอกน่าจะผู้ชาย ท้องแรกผู้หญิงเห็นชัดมากค่ะ

ช่วยดูให้หน่อยได้ไหมคะว่า ญ/ช หมอบอกว่าญ. ซาวตอน 21วีค

นี่ก็ไปซาวลักษณะประมาณนี้หมอบอกยังบอกไม่ได้ว่าเพศอะไรค่ะ

ชัดอยู่นะคะ ตอนซาวหมอไม่บอกหรอคะ

พอจะมองออกมั้ยคะ ว่าหญิงหรือชาย😂

แม่บ้านนี้ยังไม่รู้เพศลูกเลยค่ะ