27 ตอบกลับ

ท้องค่ะ​ ของหนูอ่อนกว่านี้อีกตอนนี้3เดือนละค่ะ

อีกสักอาทิตย์จะซื้อมาตรวจอีกรอบคะ

เหมือนเราเลย ยินดีด้วยนะ ในรูปอะดุูจางมาก

ประจำเดือนขาด13วันแล้ว มีโอกาสท้องมั้ยคะ

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้จะ9เดือนแล้ว🤣🥰🥰🥰

VIP Member

ของเราตอนตรวจครั้งแรกค่ะ ตอนนี้7วีค+2ค่า

ท้องค่ะจะตรวจอีกกี่รอบก็ท้อง ยินดีด้วย

ขอบคุณคะ

ท้องคะ ถ้าที่ตรวจตั้งครรภ์ไม่หลอก

งั้นแม่ลองซื้ออีกยี่ห้อมาตรวจซ้ำนะค่ะ บ้านนี้ตรวจที 3 ยี่ห้อเรยค่ะ

ท้องจ้าบ้านนี้ก็ขึ้น2ขีดจางๆ จ้า

ขอบคุณคะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ ของเราก็ขึ้นแบบนี้

ขอบคุณคะ

แบบเดียวกันเรยยินดีด้วยค่ะ

ขอบคุณนะคะจะลองซื้อมาตรวจอีกอันคะเพื่อความเน่ใจ