ตั้งครรภ์

แบบนี้ท้องไหมคะ ขีดสองจางมาก ไม่มองดีๆไม่เห็นเลย ลูกคนแรกเพิ่ง8เดือนเอง

ตั้งครรภ์
12 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ต้องตรวจซ้ำอีกทีนะค่ะ หากขึ้น 2 ขีด รับรองท้องชัวร์ค่ะ 🙂🙂🙂

ตรวจซ้ำอีกค่ะแม่ สักอันสองอัน ถ้าขึ้น2 ขีดทุกอัน ชัวร์ค่ะ

VIP Member

ช้วยดูหน่อยค่ะแม่ ประจำเดือนมา2รอบตรวจแร้ว2ขีดจางจ่า

Post reply image

บ้านนี้แบบนี้เลยต้องเพ่งมอง วันต่อมาชัดเลยค่ะ 😊

บ้านนี้จางแบบมองเเทบไม่เห็น ตอนนี้ 39+5แล้วค่ะ 😂

มีลุ้นนะคะอีก อาทิตย์แม่ลองตรวจใหม่น้า

ตรวจที่ไรก็ขึ้น2ค่ะ อันนี้ตรวจเมื่อกี้

Post reply image
Super Mum

รออีกประมาณ 7 วัน ลองตรวจซ้ำดูค่ะ

Super Mum

น่าจะท้องนะคะ รอตรวจซ้ำค่ะ

Super Mum

อีก 3 วันตรวจซ้ำอีกทีค่ะ