79 ตอบกลับ

VIP Member

บางที ท้องกลม ท้อแหลมก็บอกเพศลูกไม่ได้ค่ะ บ้านนี้ท้องกลมออกข้างมีแต่คนทักว่าเป็นผู้หญิง คนแก่ก็บอกว่าผู้หญิง สรุปไปซาวด์มาเป็นผู้ชายจู๋นี่ชี้ขึ้นมาเลยค่ะ😊😊 เพราะฉะนั้นคุณแม่ต้องซาวด์ค่ะ😄

เหมือนกันเลยคะ เราท้องกลมออกข้างมีคนทักว่าผญเยอะมากๆพอหมอซาวเห็นจู๋และไข่ชัดมาก

ตรวจอัตราซาวดีกว่าคะ ต่อให้เดาเองก็ไม่ถูกคะต้องให้หมอตรวจชัดเจนกว่าหลายคนเดาคะ

ท้องกลมๆส่วนมากผู้หญิงค่ะ แต่ถ้าให้ชัวร์แนะนำให้ซาวด์ค่ะคุณแม่

ทายว่า ญ สะดือหงายเหมือนกันเลย 2 ท้องแรกสะดือคว่ำ ชายคุ่เลยค่า

ผู้หญิงค่ะ ท้องเหมือนบ้านนี้เลยท้องกลมสะดือหงายได้ผู้หญิง

ขอทายว่าญ.ค่ะ เขาอาจให้เดากันเฉยๆ อย่าซีเรียสกันเลยค่ะ

เดาเล่นๆผช.คะแม่สะดือหงายบ้านนี้สะดือหงายได้ผช.😄😄

ยุคนี้เดาท้องไม่ได้เลยค่ะ บ้านนี้ท้องกลมแต่ได้ ผช

บ้านนี้สะดือแบบนี้เลยจ้าหมอบอกว่าผู้ชายจ้า

ซาวด์เถอะค่ะแม่ดูหน้าท้องไม่ชัวร์หรอกคร้า