ขอสอบถามหน่อยค่ะ

แบบนี้คือ มูกหรือเปล่าคะ

ขอสอบถามหน่อยค่ะ
13 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ตามด้วยค่ะ คล้ายกันเลยไปถึง รพ พยาบาลตรวจดูบอกเป็นตกขาว แต่แม่ว่ามันคือมูก

Post reply image

ตกขาวค่าา เหนียวๆขุ่นๆ มูกมันจะเปนใสๆๆจะออกบ่อยมากค้า

ตกขาวคะ ถ้ามูกเลือดจะมีแดงๆติดออกมา อันนี้ไม่มีคะ

บางกันก็มีติดกางเกงในเหมือนกัน แต่ไม่เยอะ

แต่ถ้าคุณแม่อายุครรภ์มากแล้วควรไปค่ะ

เป็นเหมือนกันจ้า คิดได้หลายเเบบ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

ขอตามด้วยค่ะเป็นเหมือนกัน

เป้นเหมือนกันเลยค่ะ

มีอาการอะไรบ้างคะ

1y ago

บ้านนี้ก็ไม่มีอาการไรเลยเหมือนแม่เลยค่ะ มีท้องแข็งเป็นพักๆกับมีมูกใสไหลออกมา3วันติดผ่านไป6วันปากมดลูกเปิด3เซนได้แอดมิทและคลอดวันนั้นเลยคะตรงกำหนดพอดี40วีค