14 ตอบกลับ

เสี่ยงต่ำคะ...บ้านนี้เสี่ยงสูงคะต้องเจาะน้ำคล่ำตรวจซ้ำโครโมโซมที่ 18 ....1/50 รอผลวันที่ 2 พ.ค นี้คะ ของอีกโรงบาลแต่ทางโรงบาลที่ฝากครรภ์บอกว่าไม่น่าจะเป็นอะไรเพราะถ้าไม่ผ่านทางนั้นเขาจะรีบแจ้งภายใน3-4วันนี้ก็ผ่านมาหลายวันแล้ว..แต่แม่ก็กังวลอยู่คะ😌

เป็นกำลังใจให้นะคะคุณแม่ ขอบคุณคุณแม่มากๆค่ะ

หนูทักถามทางไหนได้บ้างคะพอดูรูปหนูไม่ชัดคะหนูหนักใจเรื่องนี้มากคะ

เค้าก็อ่านค่าไม่เป็นค่ะ ถามคุณแม่ในนี้เอาค่ะ (ลองส่งมาทางไลน์ก็ได้ค่ะ miniyakuza

VIP Member

ของหนุเสี่ยงสูง เพิ่งเจาะน้ำคล้ำ กำลังรอ ผลค้าบ

ไม่ค้า แค่จึ้กแปปเด้วว

ของแม่บ้านนี้ก็เสี่ยงต่ำค่ะ 1 ใน 20,000 หรือ 1 ใน 5400 ค่ะ

โล่งอกทีนึง

พี่แถวบ้าน1:160 เจาะน้ำคร่ำผลปกติค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เสี่ยงต่ำค่ะ ของเรา 1:1200

คุณแม่ค่ะ อันนี้ผลเสี่ยงต่ำหรือสูงค่ะ (มีคุณแม่ฝากถามค่ะ😍🙏🏼)

ของเค้าหมอขีดทับให้ดูเลยค่ะ

หู้ยย ดีจังเลยค่ะ

เสี่ยงต่ำค่ะไม่ต้องกังวล

ตอนแรกเป็นกังวลมากเลยค่ะ นอนไม่หลับเลย กังวลไปหมดเพราะคุณแม่อายุเนอะเลยกลัว ต้องขอบคุณ คุณแม่หลายๆท่านเลยค่ะที่ให้คำปรึกษา ขอบคุณระคะ 😍😍

VIP Member

หมอได้แจ้งแม่ไหมคะ

ไม่มีค่ะ แง่ๆ😭

ความเสี่ยงต่ำค่ะ

ขอบคุณค่ะ 🙏🏼