25 ตอบกลับ

ของเค้าตรวจเจอไม่เป็นไรเลยงับพอไปฝากครรถ์แพ้ท้องมากเลยค่ะตอนนี้😂

บ้านนี้ก็ไม่มีอาการแพ้อะไรเลยค่ะ ประจำเดือนขาดไปแค่สัปดาห์เดียว

VIP Member

ไม่แพ้ท้องคือโชคดีแล้วค่ะ ไม่จำเป็นต้องมีอาการแพ้ท้องทุกคนนะคะ

ลุ้นไปด้วยเลย 🥰🥰

ไม่แพ้ท้องเป็นโชคดีจ้า 5555 เราทุกวันนี้ยังคลื่นไส้อยู่เลยจ้า

เราไม่แพ้ค่ะ แค่รู้สึกเหมือนเราเมายาแก้แพ้แค่นั้นเองค่ะ

ช่วงท้องอ่อนๆยังไม่เเพ้ค่ะ เเล้วเเต่บางคนค

ตอนที่จะตรวจครั้งแรก ก็เจ็บนมเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก็ไม่แพ้เลยค่ะ แถมกินเก่งมากหิวตล

หาหมอฝากท้องก่อน อย่าพึ่งหายากินเองนะคะ

หาแล้วค่ะเจาะเลือดไป และได้โฟลิกมา1ปุกค่ะ

ไม่แพ้เลย สามีแพ้แทนค่ะ ตอนนี้จะ30 week