79 ตอบกลับ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย ทางนี้ปวดเตือนอย่างเดียว อยากแตกบ้างแล้วจ้า

เหมือนกันกำหนดคลอดวันเดียวกัน

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ น้องน่ารักน่าชังมากๆค่ะ

VIP Member

เรียกรถฉุกเฉินยังไงคะแม่​ สนใจค่ะ พอดีบ้านกับรพ.ไกลกันมาก​ (กทม.)​

แม่อยู่กทม.รึป่าวคะ เค้าคิดค่าบริการยังไง

กำหนดคลอด18มกราคมเหมือนกันค้ะ อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ555

ยินดีด้วยนะคะ นามสกุลเหมือนกันกับลูกสาวเลยค่ะ😊

ยินดีด้วยคะ​ บ้านนี้อยากเเตกมากๆกำหนด​ 22มกราคม​

ยินดีด้วยค่ะ น้ำหนักน้องดีมาก แถมคลอดง่ายอีก

ยินดีด้วยน่ะคะ กำหนดคลอด 18 มกราคม เหมือนกัน

ยินดีด้วยนะค่ะ..น้องน่าชังมากเลยค่าา

ยินดีด้วยค่ะ น้องคลอดง่ายมากเลยนะคะ