58 ตอบกลับ

บ้านนี้4 สิงหาคม หนูเด็กผู้ชายค่ะ เริ่มมีอาการเหมือนกัน ท้องแข็งบ่อยมาก

ยินดีด้วยนะคะ แตกก่อนกรกฏาซะอีกกรกฏายังแตกกันไม่หมดเลย หนูรีบหรอลูก😆

VIP Member

บ้านนี้กำหนด ก.ค. ยังเงียบอยู่เลยจ้า ทีม ส.ค. มาก่อนซะแล้ว ยินดีด้วยนะคะ💕

บ้านนี้ก้1สิงหาเหมือนกันค้ะ​ แต่ยังไม่มีวี่แววเลย อยากเจอแล้วค้าบบบ

บ้านนี้หมอนัดคลอด19สิงหา ตอนนี้อึดอัดมาก อยากให้น้องออกมาแล้วคะ

ตอนนี้อยากให้ออกมากเลยคะ อึดอัดไปหมด

ยินดีด้วยนะคะ 36วีคเอง น้องแข็งแรงมากๆค่ะ โตไวๆนะคับคนเก่ง ❤️

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่. บ้านนี้กำหนด 8สิงหา 😅ยังไม่มีวีแววเลย

VIP Member

บ้านนี้8สิงหา แต่หมอนัด27 กรกฎา อยากแตกกับเค้าจิแย่แล้ว😍

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้ก็สิงหาค่ะ แต่ยังเงียบอยู่เลย😁

แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกน่ะค่ะ บ้านนี้อยากแตกบ้างจัง😊😊