8 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก็ใช้ที่ตรวจครรภ์ 7-11 เเบบสีชมพู เข้มมาก ยี่ห้อนี้ดีสุด ใครที่ตรวจครรภ์เเล้วขึ้นจางๆ ถ้าอยากชัวร์ว่าท้องจริงไหม ต้องยี่ห้อนี้เลย

ที่ตรวจครรภ์ราคาเท่าไหร่หรอคะ สีชมพูอยากทราบราคาก่อนไปซื้อ แล้ว ที่7-11 กับร้านขายยา ราคาที่ตรวจครรภ์เท่ากันไหม

เราก็ใช้กล่องสีชมพูค่ะ ตรวจครั้งเดียวแล้วก็ไปหาหมอเลย ไม่คิดว่าตัวเองจะท้องจริงๆ

ใช่ค่ะ ที่ตรวจครรภ์สีชมพูจะชัดกว่าร้านขายมีขายทุกร้านนะ คิดว่า แต่ 7-11 ก็สะดวกสุด

ตอนเราตรวจครรภ์ก็ซื้อของ7-11 กล่องสีชมพูจ้า ใช้ดี ชัวร์มาก คอนเฟิร์ม

VIP Member

ยี่ห้อเดียวกันเลยจ้า

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะแม่

ชัดมากจ้า