40 ตอบกลับ

ยินดีด้วยจ้าคุณแม่❤️ บ้านนี้กำหนด20เหมือนกันค่ะ แต่ตอนนี้มีปวดๆท้องน้อยบ้าง ปวดๆหายๆ ปวดทนได้ค่ะ แอบลุ้นเหมือนกัน☺️☺️

ดีใจด้วยค่ะ อยากเเตกเเล้ว🥰บ้านนี้กำหนด10มกรา ยังเงียบอยู่เลยยังไม่มีวี่เเววที่จะเเตกเลย

บ้านนี้กำหนดคลอด20มกรา แต่น้องไม่ยอมกลับหัวยังอยู่ท่านั่ง หมอนัดผ่าคลอด4มกราจ้า

บ้านนี้ก็กำหนด20มกราคม แต่ยังเงียบอยู่เลยค่ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ😊😊

ยินดีด้วยจ้า กำหนดวันเดียวกันเลย บ้านนี้ยังเงียบยุ่เลย 😅

กำหนด20เหมือนกันค้าแต่ยังไม่มีวี่แววที่จะปวดท้องเลยย🥺

VIP Member

ดีใจด้วยค่ะ อยากแตกแล้วค่ะ บ้านนี้15ม.ค ยังเงียบอยุ่เลย

ยินดีด้วยค่ะ​ บ้าน9มกราคม​ ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยค่ะ

ยินดีด้วยน่ะค่ะ​ น้ำหนักแรกเกิดเท่ากับลูกชายเลยจ้า2915

กำหนด 20มกราคมเหมือนกันเลยคะ. แต่ยังไม่แตกเลย😂😂😂🙏🙏