105 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ 🥰 บ้านนี้นัดผ่า 12 กุมภาพันธ์นี้ ตื่นเต้นมากๆ

ยินดีด้วยค่า บ้านนี้ 38+3 แล้ว อยากเจอน้องแล้วเหมือนกันค่า

ใกล้แล้วค่ะแม่

ยินดีด้วยนะคะ. บ้านนี้26กุมภา แต่คาดว่าคงไม่ถึงง55

ก่อนกำหนดแน่นอนค่ะแม่

38+1วีกยังไม่คลอดเลยค่ะอยากแตกมากแล้วยินดีด้วย

ใกล้แล่วค่ะแม่. สู้ๆค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ อยากเหนหน้าแล้วเหมือนกันค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ​ ขอบคุณสำหรับกำลังใจค่ะ:)​

ยินดีด้วยนะค้า น้องน่ารักน่าชังมากเรย

งื้ออยากเจอหน้าลูกเร็วๆจังอ่า

ใช่ค่ะอยากเห็นหน้ามากค่ะตอนนี้40วีคพอดี

ใกล้แล้วค่ะแม่ สู้ๆค่ะ

บ้านนี้ก็ไม่กลับหัวค่ะ นัดผ่าแล้วจ้า

ตอนนี้36+3แล้วจ้า