93 ตอบกลับ

17​ มีนาค่ะ​ยังเงียบอยู่​ หมอนัดกระตุ้น​ 3​ มีนานี้ค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ อยากแตกแล้ววว มีแต่อาการเจ็บเตือน 😂

บ้านนี้กำหนด4มีนา ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ 39+3วีคแล้ว

17 มีนาจ้า ช่วงนี้เจ็บเตือนถี่มากจ้า อยากแตกแล้วจ้า

เจ็บเตือนมากหลายวันแล้วไม่คลอดที่คะ บ้านนี้10 มีนา

รออยู่เหมือนกัน บ้านนี้ยังเงียบๆอยู่เลย 38 สัปดาห์

อาการเจ็บแบบไหนค่ะบ้านนี้ท้องแรกเลยแยกไม่ออกค่ะ

บ้านนี้ก็เจ็บเตือนบ่อยค่ะ แต่ไม่เจ็บจะคลอดสักที

เจ็บเตือนหลายวันแล้วไม่คลอดสักที กำหนด12มีนา

บ้านนี้ 39 เจ็บเตือนทุกวัน ดิ้นเก่งด้วย ปวดไปหมด

เจ็บ​อยู่​เลยค่ะ​ ทั้งแข็งและดิ้น​ แม่ง่วงมาก