87 ตอบกลับ

36+3กำหนด12สิงหาจ้ามีเจ็บเตือนแล้วบ้างค่ะอยากแตกมาก

บ้านนี้ 7 สิงหาคม คะ แต่เจ็บเตือนเริ่มมีมาบ้างแล้วคะ

มีอาการอย่างไรบ้างคะ เเชร์ประสบการณ์หน่อย

กำหนด 22สิงหา ลูกสาวคร้า มีเจ็บๆเตือนบ้างแล้ว

มีอาการอย่างไรบ้างคะ บ้านนี้เเยกไม่ออกเลยคะ

34วีค ลูกชายเหมือนกันจ้า มีเจ็บเตือนบ้างเเล้ว

ปวดท้องคะ ปวดแบบบอกไม่ถูก 555 เเต่ก็ไม่เเรงจนเกินไป จนเเบบทนไม่ไหว น้องกลับหัวเเล้วหัว เวลาฉี่ก็ลำบากมากๆเพราะฉี่ไม่ค่อยออกหัวน้องเบียดตรงกระเพาะปัสสาวะ ปวดหัวหน่าว ปวดข้างเเคมร้าวถึงจิมิ เป็นเพราะหัวน้องอยู่ตรงนั่น เลยรับน้ำหนักเยอะ

36+3 ลูกสาวค่ะ ท้องแข็งแทบทุกวัน อยากเจอแล้วค่ะ

เหมือนกันเลย ภาวนาให้คลอดง่ายๆ

33+5ค่ะลูกสาวเริามเจ็บท้องน้อยนิดแล้วค่ะ

VIP Member

37+3 ลูกสาว มีอาการปวดท้องน้อยมาบ้างแล้วค่ะ

ใกล้เข้ามาเเล้ว ตื่นเต้นๆ

33+5วีค กำหนดคลอด31สิงหา มีเจ็บเตือนแล้วคะ

ยังไม่ทราบเพศเลยคะ ไปซาวด์ครั้งแรกน้องเขาหนีบไว้ รอซาวด์ครั้งที่สอง 4ส.ค.นี้แหละคะ

VIP Member

35+1 วีค ผช.ค่ะ เจ้บเตือนๆมา1-2อาทิดแล้วค่ะ

35+1 25สิงหาคะ เจ็บเตือนบ้างละคะ​ ลูกสาว