128 ตอบกลับ

4เดือนรู้เพศเเล้วหรอค่ะบ้านนี้หมอนัดวันที่11นี้ตื่นเต้นจังค่ะ☺☺

4 เดือนเหมือนกันค่ะ 16w5d ได้ ผช.เหมือนกันค่ะ รู้เพศตั้งแต่ 14 w ☺️☺️☺️

34+1 ยังไม่ได้ซาวดูเพศเลย ซาวดูแต่สมองและกระดูกสันหลัง รอลุ้นๆๆเอา

ลุ้นค่าา ☺️

17w4วัน ยังไม่เห็นเพศเลยน้องไม่ให้เห็น ซาวด์2รอบก็ไม่ให้เห็น 5555

บ้านนี้3เดือนคะ. ยังไม่ทราบเพศ. ผู้หญิงก็ได้ ผู้ชายก็ดีคะ ❤️

เดียวก็ได้รู้เเล้วค่าา หญิงหรือชายก็น่ารักเหมือนกันเนอะเเม่ 😊

บ้านนี้อยากรู้มากเลยค้ะแต่น้องไม่ยอมให้เห็น 5เดือนกว่า

35+4วีค ยังไม่รู้เพศเลยค่า น้องให้ลุ้นเอา น้องหนีบตลอดเลย

ถ้าซาวน์ไม่รู้ ไปลุ้นตอนคลอดออกมาเเทนเนอะเเม่😆

ภาพล่อแหลมไปนิดนึงนะคะ ในกลุ่มนี้มีคุณพ่อด้วยนะคะ

ขอโทษค่า ขอบคุณที่เตือนค่ะ

3เดือนกว่าละจ้า ยังไม่รุ้เพศ ญ/ช ได้หมด ลูกคนแรกรักๆ

ยังไงก็รักเนอะ 😊

VIP Member

บ้านนี้4เดือนกว่า จะ5เดือนแล้วค้ะ ยังม่รุ้เพศเลย