46 ตอบกลับ

กำหนดคลอด19มกราคมค่ะ คุณหมอนัดผ่าวันที่8มกราคมแล้วค่ะ

จะได้เจอแล้วค่ะ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกน้าค้าา

บ้านนี้25มกราจ้าเริ่มเจ็บเตือนท้องแข็งบ่อยแล้ว36+6

แม่บ้านนี้กำหนด9มกรา แอบแตกตั้งแต่29ธันวาแล้วค่ะ

VIP Member

วันเดียวกันเลยคะบ้านนี้มีเจ็บเตือนบ้างแล้ว

27มกราคม ไม่มีวี่เเววเรยค่ะ เจ็บเตือนก็ไม่มี

9มกรา ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ😂 กลัวโดนผ่า5555

19 มกราค่ะ... ท้องแข็งบ่อยแล้วค่ะ 1 ฝ-2 วันนี้

13มกรา ค่ะ เงียบกริบบบ เหมือนกันเลยค่ะ

10 มกรา เงียบกริบเลยคะ อยากแตกจะแย่แล้ว

บ้านนี้16 มกรา รู้สึกปวดที่หว่างขาจ้าา