66 ตอบกลับ

ทางนี้นมแพะค่ะ แม่กินนมวัวแล้วท้องอืดเลยต้องหันมากินนมแพะ

นมแอนมัม ดีน่างาดำ น้ำเต้าหู้ นมหมี นมวัวแดง ทานสลับกันจ้า

แอนมัม...เดนมาร์ก...ตราหมี...จมูกข้าวไรเบอร์รี่ บดผงผสมกับนม

นมหมีหรือนมทั่วไปก้ได้ค่ะขอแค่ให้มันเป็นรถจืดเท่านั่น

บ้านนี้กินแต่นมโอวันติน น้ำหนักน้องเกินเกณฑ์ตลอด 😁😁😁

แอนมัม นมตราหมี แลคตราซอย ดีน่างาดำ นมจืดวัวแดง

นมหมีรสจืดค่ะตอนนี้น้องน้ำหนัก2600แล้วพึ่ง8เดือน🥹

นมหมีที่เป็นกระป๋องเตี้ยๆใช่ไหมคะ​แม่ดื่มสีอะไรคะ

นมตราหมี กับ นมแอนลีน ค่ะ

บ้านนี้​นมแพะ​bG.หมีเหลือง​ ดีน่า​ แลคตาซอย

นมหมี สีฟ้า / แอนมัม รสจืด / น้ำเต้าหู้ค่ะ