7 ตอบกลับ

ก้อนกี่ เซ็นคะ แม่. เราก็เป็นนะน่าจะมาพร้อมกับลูกเลยเพราะรู้สึกเหมือนเป็นก้อนตอนอาการคล้ายท้องเลยตรวจก็ท้องจริงๆแต่ก้อน1ซม ไม่ใหญ่ไม่มีอะไรในนั้นเป็นแค่ซีสธรรมดาคุณหมอบอกท้องโตเดี๋ยวคงสลายไปเองอาจเป็นเพราะฮอโมนตั้งครรภ์ด้วยค่ะ

บ้านนี้3เซนค่ะ

ของเราเจอนิ่วในถุงน้ำดีหมอซาวให้จะ10รอบแล้ว ฝากโรงบาลรัฐแต่กึ่งเอกชน เจอนิ่วตอน2เดือนตอนนี้7เดือนแล้วค่ะ

เราก็เป็นซีสต์4เซน ตอนนี้ก็ตั้งครรภ์มา24w ลูกในท้องแข็งแรงดีค่ะ แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ อาจจะยุบไปเอง

เหมือนกันเลยค่ะเจอซีส3เซ็นพร้อมกับถุงครรภ์ กังวลกลัวลูกไม่โต

ของเค้าก็เป็นจ้ามีถุงซีสคู่กับถุงลูกเรยค่ะแม่พออายุครรภ์เยอะเดวมันยุบหายไปเองจ้า

เค้าก็เคยเป็นนะคะตอนนี้38+2weekแล้วถุงน้ำมันยุบลงไปเองอย่าคิดมากนะคะคุณเเม่☺️💗

แม่เป็นกี่เซนคะ ตอนนี้เป็นอยู่2เซน คุณหมอแจ้งว่าซีสไม่โตขึ้น คาดว่าอายุครรภ์มากขึ้นจะยุบไปเอง

เป็นเหมือนกันค่ะ 10w ตรวจเมื่อวาน เครียดเลย

ไม่บ่อยคะ รัฐจะซาวเป็นรอบ ตามรอบ