51 ตอบกลับ

แบบไหนก็ได้ค่ะที่เราทานได้ ดีหมดเลย แต่ควรทานสลับกันไปนะคะ ลูกจะได้ไม่แพ้นมวัว

แรกๆตราหมีค่ะ ตอนนี้แอนมัน(แบบกล่องสะดวกดีค่ะ)สลับกับน้ำเต้าหู้บางวัน

9วีคบำรุงนมที่มีโฟเลตสูงเยอะๆค่ะ แอนมัม กับ ตราหมีกระป๋องกระดาษสีชมพู

ดื่มเอ็นหามาม่า แล้วก็ ไวตามิลค์สูตรนมถั่วเหลืองอัลมอนด์ข้าวโอ๊ต จ้า

VIP Member

เราดื่มแบบกล่องค่ะ​ สลับกันไปหลายยี่ห้อ​ ทั้งนมวัว​ นมถั่วเหลือง

บ้านนี้นมต้มสดเลยค่ะ กินอุ่นๆไม่ผสมนมผงด้วย โปรตีนนมวัวแน่นๆค่ะ

ทานแอนมัม นมตราหมีสีชมพู แล้วก้อตราหมีโกล์วค่ะ เปลี่ยนๆกันไป

แอนมัมกับตราหมี นมพาสเจอร์ไรส์อื่นๆสลับกันไปค่ะเผื่อแม่เบื่อ

ขอบคุณค่ะ จะลองดูนะคะ

VIP Member

แบบกล่องเน้นความสะดวกดื่มหลายๆยี่ห้อสลับกันจะได้ไม่เบื่อ

บ้านนี้แอนมัม ดูมัม แลตตาซอยไม่หวาน นมแอลมอต สลับกันจ้า