20 ตอบกลับ

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่ท้องอ่อนๆเลยค่ะ ตอนนี้ท้องสองแล้ว เตรียมเพื่อความสะดวกค่ะแม่ ผ้าน้องต้องซักก่อนใช้ค่ะ

โอเคคะ ขอบคุนมากคะ❤️

ทยอยซื้อไว้เลยจร้า 7 เดือนเริ่มซื้อไว้เลยค่ะ เวลาฉุกเฉินเราได้มีของไว้ให้ลูกใช้ที่โรงพยาบาล

โอเคคะ ขอบคุนมากคะ ❤️

รู้เพศก็ทยอยซื้อเลยค่ะ บ้านนี้ 5 เดือนก็ทยอยซื้อแล้ว ช้าเดียวไม่ทันนะคะ

ช่ายคะ เพราะหนูท่องเเรก บ้างทีซื้อไม่ถูกซื้อไม่ครบ 55พอ ท่องใหญ่อีกกะเเล้วใหญ่เลย

ทยอยจัดเตรียมได้แล้วค่ะ เดี๋ยวจะไม่ทันนะคะนี่เตรียมไว้ตั้งแต่7เดือน

โอเคคะ ขอบคุนมากคะ ❤️👶🏻

ซัก 7 เดือนเตรียมเซตคลอดเลยค่ะเพราะเราไม่รู้ว่าจะคลออดตอนไหน

โอเคคะ หลายคนกะเเนะนำ แบบนี้ ขอบคุนมากคะ ❤️

บ้านนี้ซื้อแค่ของที่น้องต้องใช้วันแรก แค่ชุดน้องค่ะ

โอเคจ้า ❤️

บ้านนี้เริ่มทยอยซื้อตั้งแต่ 28w ตอนนี้35w ครบหมดแล้วค่ะ

โอเคจ้า ขอบคุนจ้า ❤️

VIP Member

เราเริ่มซื้อตั้งแต่เข้า 5 เดือนค่ะ ค่อยๆซื้อ เก็บค่ะ

โอเคคับ ขอบคุนค้าบ ❤️

ทยอยซื้อตอน5เดือนคะ ตอนรู้เพศน้องเเล้ว 😍

โอเคจ้า อยากช้อปไห้น้องมากเเม่ เเต่กลัวเป้นลางไม่ดี ❤️

VIP Member

รู้เพศตอน18 w ก็ทยอยซื้อไว้เลยค่ะ

โอเคคะ ขอบคุนคะ ❤️