68 ตอบกลับ

ลงทะเบียนที่ไหนคะ แล้วมีเงื่อนไขอะไรบ้างคะ

ไปที่อำเภอ/เขตฝ่ายพัฒนาชุมชนค่ะแม่

ขอเบอรโทรหน่วยงานที่เกียวข้องได้มั้ยคะ

ยังไม่คลอดลงได้รึป่าวเเล้วไปลงที่ไหนค่ะ

ไปลงทะเบียนได้เรยใช่ไมค่ะ

ไปลง ทะเบียนที่ อบต /เทศบาล ใกล้บ้านคะ

ยังไม่คลอดเลยค่ะ ลงทะเบียนได้เลยมั้ยคะ ?

ธนาคารอื่นได้หรือป่าวคะ ?

กำลังตั้งครรภ์ไปลงทะเบียนก่อนได้ไหมคะ

บัญชีธนาคารกรุงไทยได้ไหมคะ

ของเราเค้าบอก..คลอดแล้วค่อยไปลงอ่า

อบต.ของเขตบ้านเราค่ะ

ใปลงที่ใหนค่ะอายุยังไม่ถึง18ได้หรอค่ะ

ไปที่อำเภอ/เขต ฝ่ายพัฒนาชุมชนค่า

ยังไม่คลอดค่ะ มีสิทธิลงทะเบียนไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ไม่เกี่ยวกะเงินประกันสังคมใช่ไหม