38 ตอบกลับ

VIP Member

ต้องคุยให้เด็ดขาดเลยคะ ถ้าห่วงลูกจริงก็ควรเลิกพฤติกรรมนั่นซะ

เหนื่อยก็ออกมาคะรักก็ส่วนรักเเต่ไม่ไหวก็ไม่ตำเป็นต้องฝืนคะ

เราเลิกนะแม่อยุ่กับลูกก้อมีความสุขมากอยุ่แล้วนะคะ สุ้ๆค่ะ

เลิกค่ะ ถ้าเป็นเราจะค่อยๆออกห่าง ไม่ขอทนกับคนแบบนี้

เลิกเลยแม่​หนีออกมาจากผู้ชายเหี้ยๆแบบนั้นเถอะค่ะ​

เลิกค่ะ​ เจ็บแต่จบ​ ผู้ชายแบบนี้ไม่ควรเป็นพ่อคนค่ะ

จิงค่ะ.

เลิกจ้า เรายุกับลูกยังสบายใจกว่าเยอะ สุ้ๆจ้า

เลิกค่ะ.เราก้อเจอนอกใจ.อย่าทนกับผช.แบบนี้ค่ะ

VIP Member

กลับอยู่บ้านเราค่ะแม่ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

VIP Member

กลับไปอยู่บ้านเราค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ