12 ตอบกลับ

ไปรพ.เลยค่ะ บ้านนี้คลอดก่อนกำหนด35w+5dเพราะมีมูกเลือดแบบเดียวกันค่ะ ไม่ปวดท้อง ไม่มีน้ำเดิน แต่ปากมดลูกเปิด หมอให้แอดมิดเลยค่ะ

แล้วตอนคลอดฝากพิเศษมั้ยคะ

มูกเลือดค่ะ รีบไป รพ นะคะ เพราะอายุครรภ์ยังไม่ครบกำหนด ปอดน้องยังทำงานได้ไม่ดี

ค้ะเเม่

ใช้ค่ะ เตรียมตัวไปโรงบาลเลยค่ะ ปากมดลูกเริ่มเปิดแล้ว

8เดือนเองค้ะกลัวจังถ้าคลอดตอนนี้

กี่วีคค่ะ ถ้าท้องแก่ก็อาจจะใกล้คลอดรึเปล่าค่ะ

35+2ค้ะ

VIP Member

ไปหาหมอมาแล้วหรือยังคะ อัพเดทด้วยนะคะ

VIP Member

มูกเลือดจ้า รีบไป รพ จะคลอดแล้ว

กำลังจะไปเเล้วจ้าขอบคุนมากนะค่ะ

มูกเลือดนะคะ ไปหาหมอก่อนค่ะ

ค้ะขอบคุนนะค้ะ

แก้ไขโพสด้วยค่ะ

ยังไม่เห็นแก้เลยนะคะ

VIP Member

ได้กี่วีคละค่ะ

จ้าเเม่

กี่วีคค่ะแม่