219 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะแม่ สู้ๆนะคะเดี๋ยว​น้องก็กลับมาใหม่ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆนะคะแม่ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ✌🏻✌🏻

เสียใจด้วยนะคะ ดูแลสุขภาพดี ๆ นะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ

ขอบคุณครับ

เสียใจด้วยค่ะแม่สุ้ๆนะเดี๋ยวน้องก็มาเกิดใหม่ค่ะ

เสียใจด้วยน่ะค่ะ เดี๋ยวน้องก็กลับมาใหม่ค่ะ สู้ๆ

สู้ๆนะคะ ขอให้ครั้งต่อไปสมหวังดังใจนะคะ สาธุๆ

เสียใจด้วยค่ะ เราก็แท้งเดือนที่แล้วเสียใจมาก

VIP Member

สู้ๆค่ะ​เริ่มใหม่นะคะ ทานโฟลิกล่วงหน้า3ด.นะคะ

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆค่ะแม่เดียวน้องก่อมาใหม่

VIP Member

คุณ​แม่สู้ๆนะคะ ขอให้ติดน้องใหม่ไวไวนะคะ❤️