4 ตอบกลับ

ไปตรวจที่รพ.จ้ะ แอพไม่ใช่ที่ตรวจครรภ์ อย่ามาคาดหวังกับแอพ เพระว่าแอพมีหน้าที่คำนวณไม่ได้มีหน้าที่บอกว่าท้องไม่ท้อง คนที่จะบอกได้คือหมอไม่ใช่แอพ !!!!!!!!!!!!

ใช่จ้า

VIP Member

แอพฯมันคำนวนตามข้อมูลที่เราใส่ไปค่ะ อยากรู้ก็ต้องตรวจอย่างเดียวจ้ะ ถ้าไม่ชัวร์ผล ไปตรวจที่คลินิกหรือ รพ.ดูค่ะ

ตรวจรพ.ค่ะ แอปมัรบอกการตั้งครรภ์ แม่ยังไม่ได้ตั้งครรภ์ แต่แม่ใส่ ปจดขาด มาก้ขึ้นสิคะ

แต่ทำไมแอพนี้ขึ้นว่า3สัปดาห์1วัน

แอปคนท้องค่ะอยากรุ้ว่าท้องไหมก็ไปตรวจเลยค่ะ

ตรวจแล้วตรวจไม่เจอค่ะ