14 ตอบกลับ

หมอไม่บอกเลยหรอคะ ตอนเราซาว8วีค2วัน แต่ขนาดน้องเท่า8วีค5วัน หมอก็บอกให้นับตามประจำเดือนคือ8วีค2วันค่ะ คลาดกันนิดหน่อย แต่ถ้าห่างกันขนาดนี้คงต้องนับตามใบซาวค่ะ

นับตามในสมุดก็ได้ค่ะ แต่อาจจะคลอดตามใบซาวก็ได้ค่ะ

ของเราใบซาวตั้งแต่29กันยายนแต่ตอนนี้ยังไม่มีวี่แววเลยสงสัยตามกำหนดคลอดที่หมอนับค่ะ11ต.ค.คลอดเองรอต่อไปค่ะ☺☺☺

ตามใบซาวด์เลยจ้า บ้านนี้ก็เขียนในสมุดสีชมพูว่าวันที่2ม.ค.63แต่หมอให้ตามใบซาวด์จ้า24 ธ.ค.62

VIP Member

บ้านนี่หมอให้ตามใบซาวคะ

นี้ตรงกับใบซาว์

TapFluencer

ใบซาวด์ค่ะแม่

ตามใบซาว์ดคะ

ยึดอันแรกจ้า

ใบซาวค่ะ แม่

VIP Member

ใบซาวค่ะ