11 ตอบกลับ

ของเราก็หน้าท้องหนาท้องมาออกตอน5เดือนตึงจะแตกแล้วคะน่าจะเป็นเพราะน้องแฝด

ไม่เกี่ยวคะ ส่วนตัวท้องออกจริงๆตอน6-7เดือน ก่อนหน้านั้นเหมือนคนไม่ท้องเลย

ใช่คะมีเเต่คนบอกเเบบนี้

ของเราท้องจะหกเดือนแล้วเค้าถามว่าคลอดน้องแล้วเหรอเห็นท้องไม่มี

บ้านนี้25วีค ท้องยังไม่ใหญ่เลยจ้า มีแต่คนทักว่าท้องเล็ก😆

เป็นเหมือนกันคะท้องไม่ออกตอนนี้22w+2เริ่มออกมาบ้างแล้วคะ

เหมือนกันเลยแม่บ้านนี้ก็23wท้องออกมานิดหน่อย😁

บ้านนี้21วีคท้องออกนิดเดียวแต่ดุเมิ้ลคนอวบ

ตอนนี้ 24+4 ท้องกลมบล็อกเรยค่ะอึดอัดมาก

บ้านนี้ท้องใหญ่ตอน 6 เดือนค่ะ

ของเราเล็กกว่าแม่อีกค่ะ🤣