มาทดลองเพศลูกเล่นๆดูค่ะ ทีมสิงหา

เอากะหล่ำปลีม่วงมาต้มประมาณ10นาทีขึ้นไปรอให้เย็น จากนั้นนำฉี่แรกของแม่ๆมาผสมในอัตราส่วนเท่าๆกัน แบ่งเป็น2แก้วเพื่อดูความแตกต่าง ถ้าเป็นหญิงน้ำจะไม่เปลี่ยนสี หรือสีแค่จางๆลงส่วนผู้ชายจะมีสีชมพูไวน์แดง เปลี่ยนสีจากเดิม ผลการทดลองนี้ใช้ได้ผลตอน12วีคขึ้นไป70%นะคะลองทำดู แม่บ้านนี้ทำตอน12วีคพอดี ได้ผลออกมาเปลี่ยนสีเป็นชมพูไวน์แดง ผลการตรวจนิฟออกมาเป็นผู้ชายตรงกับการทดลอง แม่ๆลองทำได้นะคะเอาไว้ลุ้นเล่นๆตื่นเต้นดีค่ะ ใครทดลองแล้วมาแชร์กันได้นะคะว่าตรงไหมกับการทดลอง

มาทดลองเพศลูกเล่นๆดูค่ะ ทีมสิงหา
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ