5 ตอบกลับ

ของเรานัดหมอตรวจนิฟ รู้เพศเร็วขึ้นค่ะ ืหมอนัดวันที่ 22 นี้ สามารถรู้เพศได้ ตั้งแต่ 9w ขึ้นไป แต่เราได้ตรวจตอน 12w ค่ะ

แพงไหมคะ รอผลกี่วันคะ

Super Mum

ส่วนมาก 18w ขึ้นไปค่ะ บางคนใกล้คลอดก็ยังไม่ทราบเพศก็มีค่ะ ตอนซาวน้องไม่อ้าขาก็จบ ต้องซาวดูเรื่อยๆ

ไม่เสียนะคะหนูใช้สิทธิสามสิบบาทคะ

ใช่ค่ะ เห็นเพศน้องตอน4เดือน บ้านนี้ไปฝาก16w หมอบอกได้ลูกสาวค่ะ รอไปอีกทีวันที่11

ทำไมไปฝากช้าจังเลยคะ ยินดีด้วยนะคะ^^ทางนี้ก็ลุ้นลูกสาวค่ะ

VIP Member

12​ วีคก็สามารถ​รู้ได้คะ​ ตอนตรวจเด็กดาวฯ​ แต่ต้องแบบตรวจแบบโคโมโซมคะ​

รอผลนานไหมคะ

สามารถรู้ได้ จากการตรวจ nifty ตอน 12 week คะ 12week มันสามเดือนนะคะ ทำไมถึงว่า 2 คะ

เราก็ว่า12วีคคือ3ค่ะ ก็งงกับคนนั้นแต่เขาบอกเขาถามหมอมาค่ะ