93 ตอบกลับ

ช่วง7เดือนแรกเปนค่ะ ได้กลิ่นคืออวกเลยค่ะ ตอนนี้9เดือนหายเหม็นล้ะค่ะ

เหม็นมากไล่ไปแปรงฟันวันล่ะสิบรอบก็ยังเหม็อน เค้าหาว่าเราบ้า😂😂😂😂

เป็นเหมือนกันจ้า อยากรู้ว่าแม่ๆได้ลูกสาวรึลูกชายกันคะ อาการแบบนี้

เราได้ลูกสาวค่าา 🥰

VIP Member

เป้นค่ะเดือนแรกจนต้องให้แฟนไปนอนข้างนอกค่ะ พอสัก2-3เดือนก้ปกติค่ะ

เป็นช่วงไตรมาสแรกค่ะ หงุดหงิดไปหมด ตอนนี้หายแล้วค่ะท้องได้8เดือน

โชคดีสามีอาบน้ำบ่อย เลยไม่ค่อยเหม็นค่ะ แต่กลิ่นปากคือเป็นอันสลบ

เหม็นมากค่ะ ไม่อยากหันหน้่าเข้าใกล้เลย นอนหันหลังให้แฟนทุกวัน

เป็นค่ะแต่บ้านนี้เป็นแค่ช่วงแพ้ท้องแรกๆแต่ตอนนี้หายละจร้า😀

เป็นค่ะ หันหลังให้ตลอด บางคืนต้องปลุกให้ตื่น ออกไปนอนนอกห้อง

ท้องแรกเคยเป็นค่ะช่วง3-5เดือนแต่ว่าท้องนี้ปกติไม่เป็นอะไรเลย