2 ตอบกลับ

เราเองค่ะ แต่เราไม่อ้วกค่ะ เราคลื่นไส้ตลอดเวลา 24 ชั่วโมง หรือ ทั้งวัน นั่นเองค่ะ แค่เห็นภาพอาหาร หรือจินตนาการภาพอาหารในหัว ก็แย่แล้วค่ะ มึนหัวเหมือนเมารถตั้งแต่ตื่นนอนยันเข้านอน ทรมานสุดๆไปเลยจ้าาาาาาา ปล; ได้ยาแก้เมารถมาจากหมอศิริราชเหมือนกันค่ะ แต่เหมือนจะเอาไม่อยู่เช่นกันค่ะ 55555 😭 สู้ไปด้วยกันนะคะ เป็นกำลังใจให้จ้า

สู้ๆไปด้วยกันคะได้แต่รอวันจะหายแพ้😘😘

แพ้เหมือนกันเลยค่ะ แต่ไม่หนักเท่าคุณ ยังไงขอให้อาการดีขึ้นไวๆนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และน้องเลยค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ